เสน่ห์ลูกทุ่ง(เพลงลูกทุ่ง) > เพลงลูกทุ่งทั่วไป

สันติ ดวงสว่าง ชุด แม่หงษ์ทอง (เทป)

(1/3) > >>

ประสม เมืองชล:
สันติ  ดวงสว่าง ชุด แม่หงษ์ทอง
01 สันติ  ดวงสว่าง - แม่หงษ์ทอง
02 สันติ  ดวงสว่าง - จดหมายจากน้องตู่
03 สันติ  ดวงสว่าง - ขอเวลาทำใจ
04 สันติ  ดวงสว่าง - หลับไม่ลง
05 สันติ  ดวงสว่าง -โจรปล้นใจ
06 สันติ  ดวงสว่าง - เสี่ยตื่นสาย
07 สันติ  ดวงสว่าง - รักอนุสรณ์
08 สันติ  ดวงสว่าง - ชายคนเดิม
09 สันติ  ดวงสว่าง - คนรักคน
10 สันติ  ดวงสว่าง - พยาบาลที่รัก
11 สันติ  ดวงสว่าง - คืนนี้พี่คอย
12 สันติ  ดวงสว่าง - บุญมาถูกหลอก

ลุงนนท์:
คุณประสม เมืองชล นำเพลงที่ริปจากเทปเสียงของสันติ ดวงสว่าง นักร้องเพลงหวานที่เพิ่งจากเราไป มาฝากกันถึง 3 ชุด ขอเก็บไว้ร่วมรำลึกถึงนักร้องคนโปรดของผมอีกชุด
ขอบคุณมากครับ

สุรชัย:
สันติ  ดวงสว่าง ชุด แม่หงษ์ทอง (เทป)ขอเก็บทั้งชุดครับ

โชคดี:
ขอเก็บสะสมเพื่อสืบสานให้ลูกหลานได้สานต่อเพื่อใครขอจะได้สืบค้นคุยกับใครจะได้สื่อสารกันได้รู้เรื่่องไม่สงสัยด้วยครับ

จรกา:
สำหรับเพลงุดนี้ผมมีเพลงเอกอยู่เพลงเดียวครับ เพลงอื่นๆแม่จะเคยฟังมาบ้างก็จำไม่ได้แล้ว ขอรับไว้ฟังด้วยครับผม ขอบพระคุณอย่างสูงครับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version