เสน่ห์ลูกทุ่ง(เพลงลูกทุ่ง) > เพลงลูกทุ่งทั่วไป

ปิยะพงษ์ ผิวอ่อน ชุด ซัลโว (เทป)

(1/2) > >>

ประสม เมืองชล:
ปิยะพงษ์  ผิวอ่อน ชุด ซัลโว (เทป)

01 ปิยะพงษ์  ผิวอ่อน - ซัลโว
02 ปิยะพงษ์  ผิวอ่อน - ปางตาย
03 ปิยะพงษ์  ผิวอ่อน - อย่างงี้ต้องสาบาน
04 ปิยะพงษ์  ผิวอ่อน - ให้โอกาส
05 ปิยะพงษ์  ผิวอ่อน - เสียวหัวใจ
06 ปิยะพงษ์  ผิวอ่อน - จุกอก
07 ปิยะพงษ์  ผิวอ่อน - ยืนยัน
08 ปิยะพงษ์  ผิวอ่อน - สถานการณ์จำเป็น
09 ปิยะพงษ์  ผิวอ่อน - ฉันเองก็เสียใจ
10 ปิยะพงษ์  ผิวอ่อน - ทางใครทางมัน

สุรชัย:
 ปิยะพงษ์  ผิวอ่อน ชุด ซัลโว (เทป) ถึงเป็นเทปก็ขอสะสมครับ

ปูน_ขอนแจ่น:
 :tab_off: น่าฟังอีกชุดครับ ขอบคุณพี่ประสมเมืองชลครับ :yenta4-emoticon-0020: :yenta4-emoticon-0020:

napatchai:
หามานานมากแล้วครับผม

korn1455:
สุดยอดครับ ชอบ :yenta4-emoticon-0020:

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version