เสน่ห์ลูกทุ่ง(เพลงลูกทุ่ง) > เพลงลูกทุ่งทั่วไป

เพลงที่สุนารี ราชสีมาร้อง และได้เสรี รุ่งสว่างร้องแก้ หายาก มาฝากครับ

<< < (4/5) > >>

วุฒิ สุริยะรังษี:
 :90
ด้วยความอยากรู้ ก็ต้องเข้าไปดูให้หายสงสัยว่าเหมือนหรือแตกต่าง
 :tab_on:

ชา พัทยา:
ไม่เคยผ่านตาเลยครับ เสรี พุ่มพวง ยังเห็น

ลุงวิชญ์:
เพลงของสุนารี ราชสีมาและเพลงร้องแก้ของเสรี รุ่งสว่างไม่แน่ใจว่าเคยฟังไหม ขอฟังด้วยครับ

อิ้ว:
ขอชมด้วยคนครับ สำหรับเพลงเพราะๆๆ

:90

โต:
น่าจะยังไม่เคยฟัง ขอบคุณหลายๆเลยครับ ที่นำมาแบ่งกันฟัง..

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version