เสน่ห์ลูกทุ่ง(เพลงลูกทุ่ง) > เพลงลูกทุ่งทั่วไป

เพลงที่สุนารี ราชสีมาร้อง และได้เสรี รุ่งสว่างร้องแก้ หายาก มาฝากครับ

<< < (2/5) > >>

ลุงเริญ:
มีแต่ ตะวันลับที่เชียงราย ขอรับไว้ทั้งคู่ ขอบคุณครับ

ทรงอาจ:
เคยฟังแต่ ตะวันต่ำที่ลำตะคอง ซึ่งไพเราะมาก เพลงนี้ก็คงไพเราะไม่แพ้กัน

ลูกหยี:
ขอรับฟังด้วยครับ ไม่เคยฟังเช่นกัน ขอบคุณพี่บ่าวรักษ์ครับ  :teentob:

จรกา:
ทั้งสองเพลง ยังไม่มี ขอรับทั้งคู่เลยครับ ขอบคุณครับ

สุรชัย:
เพลงร้องแก้คู่นี้ ยังไม่มีครับ ขอฟังและสะสมครับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version