เสน่ห์ลูกทุ่ง(เพลงลูกทุ่ง) > เพลงลูกทุ่งทั่วไป

สิ้นกลิ่นดอกคูณ - เทพรังสรรค์ ขวัญดารา

<< < (2/3) > >>

สายัณห์:
มีไฟล์เพลงนี้อยู่แต่ไม่แจ่ม แค่พอฟัง มาเจอพี่สมภพวางแบบแจ่มๆแบบนี้ ขอเอาไปแทน ขอบคุณครับพี่

ลุงวิชญ์:
ขอรับไปฟังเทียบกับไฟล์ที่มีอยู่ ในชื่อเพลง"คิดถึงดอกคูณ"คนมอบ ให้ข้อมูลว่าจากแผ่น 45 ขอบคุณลุงสมภพครับ

สุรชัย:
สิ้นกลิ่นดอกคูณ - เทพรังสรรค์ ขวัญดารา ขอสะสมไว้ฟังครับ

เทพ27:
ม่วนขนาดเพลงนี้ ขอบคุณครับ กับเพลงลูกทุ่งเสียงคุณภาพ

ลุงสุขใจปากช่อง:

--- อ้างจาก: สมภพ ที่ มกราคม 05, 2017, 08:14:16 PM ---          จะสิ้นกลิ่นดอกคูณหรือว่าคิดถึงดอกคูณ ก็เป็นชื่อของเพลงนี้ทั้งสองชื่อ รับรองว่าไม่ผิด ปัญหาอยู่ที่ว่าหาเสียงแจ่มๆ ยากหน่อยนะ แต่สำหรับสมาชิกบ้านเพลงไทยก็ต้องฟังที่แจ่มๆ กันหน่อย จริงไหม [

--- End quote ---
นี่แหละครับที่แสวงหา ทั้งเพลงต้นฉบับและความรู้จริง ยอดเยี่ยมครับ ขอบคุณมากครับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version