เสน่ห์ลูกทุ่ง(เพลงลูกทุ่ง) > เพลงลูกทุ่งทั่วไป

หน่อย นวรัตน์ ชุด เสียงตอบจากไก่

(1/2) > >>

tonnam:

ภาพนี้เอามาจากใน MV นะครับ
หน้าปกอยู่ในลังผมขี้เกียจไปหามันหลายแผ่น

สายัณห์:
ขอบคุณครับสำหรับเพลงของคุณหน่อย นวรัตน์ ผมตามหาหลายชุด ที่จริงคุณหน่อยแกทำแผ่น MP3 จำหน่าย แกบอกมีวางขายที่เซเว่น แต่ที่แถวบ้านผม ยังหาไม่เจอเลย

ปูน_ขอนแจ่น:
 :tab_off: มีแต่ของปริศนา ขอบคุณครับ  :yenta4-emoticon-0102:

จรกา:
นี่ก็เป็นอีกชุดครับที่ยังไม่มี โชคดีที่ท่านผู้มีนำใจนำมาฝาก ขอรับไว้อีกชุดครับ ตนตรีแน่น นักร้องเสียงดี พลาดเสียใจแย่ ขอบพระคุณครับ

บ่าวรักษ์:
คงเป็นชุดที่ร้องแก้สายัณห์ สัญญา อีกคนหนึ่ง ขอบคุณครับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version