เสน่ห์ลูกทุ่ง(เพลงลูกทุ่ง) > เพลงลูกทุ่งทั่วไป

ครู - ชลธี ธารทอง

<< < (2/2)

สุรชัย:
ครู - ชลธี ธารทอง ผ่านเพลงนี้ไปได้อย่างไร ขอสะสมครับ

ดรีม:
ครูเพลงที่ร้องเพลงได้เพราะมากๆครับ กำลังตามหาเพลงที่ท่านร้องไว้มาฟังอยู่
แต่เพลงนี้มีอยู่ก็กระท่อนกระท่อนเหมือนกัน
เลยต้องมารับไฟล์นี้ไปเปิดฟังด้วยคนครับ
ขอบคุณครับ

นักเพลงคนจน:
ความหมายดีครับ แต่ไม่ดังเลย เสียดายครับ

อธิปไตย:
เพลงจากครูเพลง แต่งเองร้องเอง ครบเครื่องครับ
ขอบคุณมากครับผม  :yenta4-emoticon-0020:

ดรีม:
กราบลาครูขอให้ครูไปสู่สรวงสวรรค์ครับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version