เสน่ห์ลูกทุ่ง(เพลงลูกทุ่ง) > เพลงลูกทุ่งทั่วไป

ตลุงบ้านนา - วัง เมืองสมุทร

(1/5) > >>

สมภพ:

ไม่เคยรู้จักหรือได้ยินชื่อของนักร้องท่านนี้มาก่อน แต่พอฟังแล้วเข้าท่าแฮะ แจกกันเลย

ตลุงบ้านนา - วัง เมืองสมุทร  http://www.banplengthai.com/imagehost/pics/7e8d71ba0188c369095fb1457d67a19e.swf

โชคดี:
ล็อตนี้แจกแต่เพลงเพราะๆนะครับ  :tab_on: :tab_on:

เพลง ตลุงบ้านนา - วัง เมืองสมุทร ยังไม่เคยฟังและคุ้นชื่อนักร้องมาก่อน ขอบคุณมากครับลุงสมภพ

สมภพ:

--- อ้างจาก: โชคดี ที่ พฤษภาคม 13, 2017, 07:48:53 AM ---ล็อตนี้แจกแต่เพลงเพราะๆนะครับ  :tab_on: :tab_on:

เพลง ตลุงบ้านนา - วัง เมืองสมุทร ยังไม่เคยฟังและคุ้นชื่อนักร้องมาก่อน ขอบคุณมากครับลุงสมภพ

--- End quote ---

ชุดนี้แจกเพลงเก่าและเป็นเพลงระดับหายาก แปลกใจว่าสามวันแล้วไม่มีใครสนใจ  :yenta4-emoticon-0043: :yenta4-emoticon-0043:

ดรีม:
ผมสนใจ แต่ก็ต้องค่อยเป็นค่อยไปครับ :teentob:
วัง เมืองสมุทร นักร้องแปลกๆอย่างนี้ เพลงตกหล่นหาฟังยาก ไม่ค่อยโด่งดังนัก แต่ฟังแล้วเพราะดีครับ
ขอบคุณมากครับ

โชคดี:

--- อ้างจาก: สมภพ ที่ พฤษภาคม 13, 2017, 07:55:16 AM ---
--- อ้างจาก: โชคดี ที่ พฤษภาคม 13, 2017, 07:48:53 AM ---ล็อตนี้แจกแต่เพลงเพราะๆนะครับ  :tab_on: :tab_on:

ชุดนี้แจกเพลงเก่าและเป็นเพลงระดับหายาก แปลกใจว่าสามวันแล้วไม่มีใครสนใจ  :yenta4-emoticon-0043: :yenta4-emoticon-0043:

กระทู้มันเลื่อนลงไปไวน่ะลุงสมภพ ถ้าใครได้ฟังคงกดตอบไม่ทันเลยเชียว เพลงเพราะหาฟังยาก ใครไม่สนผมคนนี้สน หึหึ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version