กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิก.

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
การค้นหาขั้นสูง  

ข่าว:

ผู้เขียน หัวข้อ: พี่ยังไม่แก่หรอกน้อง - แก่แล้วไม่ยอมแก่  (อ่าน 3889 ครั้ง)

ดรีม

• ชาวบ้านกิตติมศักดิ์
  • คะแนนอนุรักษ์เพลง 2717
  • Thank You
  • -Given: 1971
  • -Receive: 2717
พี่ยังไม่แก่หรอกน้อง-แก่แล้วไม่ยอมแก่.rar
 พี่ยังไม่แก่หรอกน้อง - สุรพล สมบัติเจริญ
แก่แล้วไม่ยอมแก่ - ศรีสอางค์ ตรีเนตร
ฉบับรีมาสเตอร์เสียงใสกิ๊ง (ก็แม่ไม้เพลงไทยเขาทำนี่ :teentob: )
เพลงหาง่ายอย่างนี้จะซ่อนลิงค์ไปทำไมเนาะครับ
ขอบคุณมากครับ

ไฟล์ที่ผมลงเสียแล้ว ขออนุญาตไม่แก้ลิงค์

** กระทู้แรกที่ควรอ่านเมื่ออยู่บ้านเพลงไทย **

พีรชา

• ชาวบ้านเพลงไทยอาวุโส
  • คะแนนอนุรักษ์เพลง 741
  • Thank You
  • -Given: 2576
  • -Receive: 741
Re: พี่ยังไม่แก่หรอกน้อง - แก่แล้วไม่ยอมแก่
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กรกฎาคม 14, 2017, 08:50:54 PM »
 :tab_on:ถึงจะเป็นเพลงหาง่าย แต่คุณดรีมตั้งใจมาวางให้ ก็ต้องขอบคุณสิครับ  :tab_on: