เสน่ห์ลูกทุ่ง(เพลงลูกทุ่ง) > เพลงลูกทุ่งทั่วไป

แมน เนรมิต ชุด ชวนชม (เทปตรานกแก้ว)

<< < (2/4) > >>

ลูกหยี:
แมน  เนรมิต ชุด ชวนชม (เทปตรานกแก้ว) ขอสะสมไว้เพื่อฟังครับ ขอบคุณพี่ประสม เมืองชลสำหรับบทเพลงด้วยนะครับ  :yenta4-emoticon-0020:

ืทวีศักดิ์:
ขอบคุณครับผมมมมมมมมมม :z7: :z7:

อาคม ดอนเมือง:

มีหลายเพลงในชุดนี้ของแมน เนรมิตร ที่ผมยังไม่มี ขอบคุณคุณประสม เมืองชล มากนะครับ
                                            :72

จรกา:
เพลงชุดนี้หาฟังได้ยากครับ เมื่อเจอแล้วต้องขอสะสมไว้ฟังด้วยคน ขอบพระคุณครับ

แก่นไท้:
คิดไม่ออกว่าจะตอบกระทู้ว่าอย่างไรดี

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version