เสน่ห์ลูกทุ่ง(เพลงลูกทุ่ง) > เพลงลูกทุ่งทั่วไป

เทียนชัย สมยาประเสริฐ จำนวน 24 เพลง

<< < (3/5) > >>

สุทธิสวัสดิ์:
ยังไม่เคยมีเลยครับเพลงของครูเทียนชัย สมยาประเสริฐ จะขอนำไปฟังและเก็บไว้ผมชอบมากเพลงเก่าๆ   ขอบคุณ
ท่านมากๆครับ

ชัยสิทธิ์:
เพลงลูกทุ่งสมัยก่อน เวลาเฉลี่ประมาณ 3 นาที เพลงของคุณเทียนชัยส่วนใหญ่จะน้อยกว่า 3 นาที เคยฟัง 3-4 เพลงเท่านั้น จึงขอรับชุดนี้ด้วยความขอบคุณมากครับ

โชคดี:

เพิ่มให้ครับ เพลงรักจืดจาง ของคุณเทียนชัย 

สหพงศ์:
ผมคิดว่าหลายคนที่ยังไม่เคยฟังเพลงเหล่านี้ของ เทียนชัยครับ
1.เพลงคอยน้อง
2.รักนองเต็มเบ่ง
3.เมาเพราะรักเมีย
ช้ำแล้วหรือ            ใครได้เคยฟังบ้างครับ

โชคดี:
พอมีกะเขานิดหน่อยครับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version