เสน่ห์ลูกทุ่ง(เพลงลูกทุ่ง) > เพลงลูกทุ่งทั่วไป

เพลงลูกทุ่งทำนองอินเดีย เพลงนี้มีกันหรือยัง...

(1/4) > >>

สายัณห์:
เพลงลูกทุ่งทำนองอินเดีย อีกเพลงที่ดูแล้วน่าจะยังไม่มีใครวาง..มาฝากรุ่ง โพธาราม - นงนุช

หลง:
ไม่เคยฟังครับ  ขอรับไปฟังหน่อยละกัน ขอบคุณครับ :90

มนต์วรา ตาปี:
เพลงนี้ไม่ค่อยได้ฟังครับ เพราะหายาก โดยปกติเพลงของรุ่ง ก็มีไม่กี่เพลงอยู่แล้ว แต่เสียงดีครับ เป็นนัดร้องร่วมสมัยเดียวกันกับเพชร โพธาราม ขอบคุณครับ

พรหมนิมิต:
เพลงของ รุ่ง โพธาราม มีอยู่ไม่กี่เพลง วอนสาว หนองน้อยปลาชุม ลาสาวโพธาราม ภัตาคารลมโชย ฯขอเพลงนี้ไว้ฟังด้วย ขอบคุณ คุณสายัณห์ มากครับ..

ลือ:
เพลงลูกทุ่งไทย แต่ทำนองอินเดีย....
    แค่ฟังหัวข้อ ...ก็นึกอยากฟังเลยครับ...แม้ยังไม่รู้ ว่าเพลงอะไร
              ...เชื่อว่า ต้องเพราะแน่นอน
         ขอขอบคุณคุณสายัณห์มากครับ :52

คลิกแล้ว-ไม่มีไฟล์แล้วครับ  :09

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version