สโมสรบ้านเพลงไทย > ห้องสันทนาการ

สถานีรีวิวเพลงหรั่ง ที่คั่งค้างในหัวใจคนวัยเรา

<< < (6/6)

ลุงชัยนรา:
..ครูลือ มีคนร่วมแจม แล้ว ดีใจจัง ขอบคุณท่านเผ่าพงษ์ มากครับ ที่มาร่วมสร้างสีสัน ให้บ้านของเรา มี ชีวิตและชีวา...และสร้างความหลากหลาย เพราะที่นี่คือ...บ้านของเรา

ลือ:
1.ลำโพงมาละครับ...(สดๆร้อนๆ จากแม๊คโครแม่ริม)
      เปิดฟัง ....
   เพราะทุกเพลงครับคุณเผ่าพงษ์
       ตั้งแต่เพลงที่ 74-78 ไล่มาเลย
           ขอขอบคุณอีกครั้งครับ....

2.ช่วยต่อเพลงที่ 79. และอื่นๆ ต่อนะครับ

3.เรียนเชิญพี่ชัย และทุกๆท่านด้วยนะครับ

:61 :61 :61 :61

เผ่าพงษ์ ปัตตานี:
      ขอบคุณครูลือและลุงชัยมากครับที่กรุณา  ผมจะพยายามเข้ามาแจมได้เรื่อยๆตามที่พอจะหาโอกาสได้นะครับ  ผมชอบสนทนาหาเพลงฟังร่วมกับสมาชิกทุกๆท่านเสมอครับในบ้านหลังนี้ ซึ่งมีของดีมากมายคุ้มค่าจริงๆครับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version