สโมสรบ้านเพลงไทย > ห้องรับแขก

เปิ้ล ราชสีมา//มารายงานตัวค่ะ

<< < (2/2)

สมพร เกาะยอ:

สวัสดีหนูเปิ้ล (ให้เบอร์โทรไว้บ้างซิ เวลาผ่านโคราช จะได้ขอเส้นทาง หากหลงอยู่ที่นั่น
พี่สะมะพร ผ่านบ่อยนะ จะบอกให้)
    ยินดีต้อนรับ (ดีเจ แสนสวยคนนี้ด้วยคน ไม่ได้จีบนะ แต่หยอกไก่ไปงั้น ๆ แหละ) ด้วยความยินดียิ่งครับ

ภิรมย์:
  ต้อนรับสาวน้องเปิ้ลด้วยเพลงนี้

:42
           http://www.swfcabin.com/swf-files/1366241739.swf

จรีพร:

ยินดีต้อนรับ พีเจน้องสาวเปิ้ล ขอให้มีความสุขกาย สุขใจใน "บ้านเพลงไทย" บ้านที่แสนอบอุ่น และอบอวลไปด้วยความรัก ความสมัครสมานสามัคคีกลมเกลียว เป็นน้ำหนึ่งอันเดียวกัน
มาช่วยกันอนุรักษ์เพลงไทยให้อยู่ชั่วลูกชั่วหลานค่ะ

:35 :35 :35

ฮิเดโกะ:

--- อ้างจาก: สมพร เกาะยอ ที่ เมษายน 18, 2013, 06:53:29 AM ---      สวัสดีหนูเปิ้ล (ให้เบอร์โทรไว้บ้างซิ เวลาผ่านโคราช จะได้ขอเส้นทาง หากหลงอยู่ที่นั่น
พี่สะมะพร ผ่านบ่อยนะ จะบอกให้)
    ยินดีต้อนรับ (ดีเจ แสนสวยคนนี้ด้วยคน ไม่ได้จีบนะ แต่หยอกไก่ไปงั้น ๆ แหละ) ด้วยความยินดียิ่งครับ

--- End quote ---
    ติดต่อพี่ปูนได้เลยค่ะพี่  รับรองเจอเปิ้ลแน่นอน

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version