เสน่ห์ลูกทุ่ง(เพลงลูกทุ่ง) > เพลงลูกทุ่งทั่วไป

ไวพจน์ เพชรสุพรรณ – คิดถึงไอ้แก่น (แผ่น 33)

<< < (3/4) > >>

น้องพลอยใส:
ขอบคุณมากๆ ค่ะ สำหรับการแบ่งปัน  :zxdrn:

โชค:
คุณลุงไวพจน์ร้องเพลงและบันทึกแผ่น ตั้งแต่หนุ่มจนแก่จึงมีเพลงเยอะแยะมากมาย นี่เป็นอีกเพลงหนึ่งที่ผมยังไม่มี ขอเก็บด้วยครับ ขอบคุณครับ

ืnapada999:
ขอบคุณมากค่ะ เพลงไพเราะมากไม่เคยฟังมาก่อน

ดำ:
ไม่รู้ว่าเพลงนี้อยู่ในยุค ในช่วงเพลงไหนดัง ขอขอบคุณครับ

ลุงสุขใจปากช่อง:
ชื่อก็ไทยๆ เพลงก็คงสนุกแบบไวพจน์แน่ๆครับ ขอรับไปฟังครับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version