เสน่ห์ลูกทุ่ง(เพลงลูกทุ่ง) > เพลงลูกทุ่งทั่วไป

ไวพจน์ เพชรสุพรรณ – คิดถึงไอ้แก่น (แผ่น 33)

<< < (2/4) > >>

สมภพ:

--- อ้างจาก: newmusic4 ที่ กันยายน 14, 2018, 09:56:36 AM ---ขอบคุณมาก ๆครับ  หามานานแล้วครับ

--- End quote ---

ตั้งกระทู้แนะนำตัวก่อนนะครับ แล้วค่อยมาตอบกระทู้โหลดเพลง

โต:

ขอเก็บจากแผ่นไปเทียบเสียงนะครับ..ขอบคุณครับพี่...
 :23621f7b9ade353e3aeff9f9ee30d

พีรชา:
ผมมี แต่ไม่ได้มาจากแผ่น ขอรับเก็บสะสมครับ ขอบคุณ คุณประสม เมืองชล ด้วยครับที่เอื้อเฟื้อ :tab_on:

สุรชัย:
ไวพจน์  เพชรสุพรรณ – คิดถึงไอ้แก่น (แผ่น 33) ขอสะสมครับ

ลุงวิชญ์:
คิดถึงไอ้แก่น - ไวพจน์  เพชรสุพรรณ ขอฟังด้วยครับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version