เสน่ห์ลูกทุ่ง(เพลงลูกทุ่ง) > เพลงลูกทุ่งทั่วไป

เพลงลูกทุ่งสงกรานต์

<< < (7/8) > >>

ลุงนนท์:
เทศกาลสงกรานต์กำลังจะเวียนมาบรรจบอีกครั้งในเร็ว ๆ นี้ ส่วนใหญ่ที่ได้ฟังตอนสงกรานต์ก็จะเป็นเพลงของรุ่งเพชร แหลมสิงห์ คุณสมภพรวบรวมมาให้จะได้ฟังได้รู้จักเพลงอื่น ๆ บ้าง ขอบคุณผู้มีส่วนรวบรวมทุกท่านครับ

บุญชม พรสัมฤทธิ์:
ต่อด้วยเพลงประเพณี สงกานต์ ผ่านสงกรานมาเดือนกว่าแล้ว ต้องขอลองขอบคุนครับ

ลุงสุขใจปากช่อง:
เพลงสงกรานต์ชุดนี้ยอดเยี่ยมจังครับ ขอบคุณมากครับ

ณุ coop:
ขอบคุนครับ

อธิปไตย:
มาเจอกระทู้นี้ ชุดยิ่งใหญ่มากครับ เห็นชื่อกระทู้เปิดเข้ามาอ่านรายชื่อ  :09 :09 :09
เพลงที่ไม่คุ้นเกินครึ่งแน่นอนครับ ขอบคุณครับ :yenta4-emoticon-0020: :yenta4-emoticon-0102:

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version