เสน่ห์ลูกทุ่ง(เพลงลูกทุ่ง) > เพลงลูกทุ่งทั่วไป

สุนารี ราชสีมา ชุด ของฝากจากบ้านนอก

<< < (2/5) > >>

กัส:

--- อ้างจาก: ปูน_ขอนแจ่น ที่ เมษายน 18, 2018, 08:27:28 PM --- :tab_off: มีจากซีดี เหมือนกันสำหรับชุดนี้ ขอบคุณ คุณกัส ครับ  :yenta4-emoticon-0020:
โหลดแล้วแตกไฟล์ ไม่ได้ครับ

--- End quote ---

ของกัสยังแตกไฟล์ได้ตามปกตินะค่ะ พี่ปูนแตกไฟล์ไม่ได้แล้วอาการเป็นแบบไหนก็บอกนะค่ะจะได้แก้ไข

ปูน_ขอนแจ่น:
มันเหมือนไม่มี ไฟล์ ครับ โหลด แล้ว ลองแตก ไฟล์ หลายครั้ง ก็ยังเหมือนเดิม ครับ คุณ กัส
 :tab_on:

สมภพ:
ลองแลถึมีปัญหาอันใดกันฤๅ  :yenta4-emoticon-0043: :yenta4-emoticon-0043:

สมภพ:
ปกติขอรับ โหลดรวดเร็วทันใจ แตกไฟล์ครบถ้วน ได้ไฟล์บิทเรท 192 มา 14 เพลง  :tab_on: :tab_on:

ปูน_ขอนแจ่น:
 :yenta4-emoticon-0043: :yenta4-emoticon-0043: เครื่อง ผมเป็นไร หรือนี้

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version