หอเกียรติยศ > ชาย เมืองสิงห์

วันทรมาน - ชาย เมืองสิงห์

<< < (2/3) > >>

โชคดี:
ขอเข้ามาลองฟังเพลงนี้หน่อยครับ ขอบคุณครับ

ดำ:
โดยมากจะเลือกฟังแต่เพลงดังๆที่ฟังทัน แต่เวลาเจอเพลงเก่าๆที่หายากก็จะเก็บสะสมไว้ตลอด ขอขอบพระคุณครับกับบทเพลงดีดีมีคุณค่า

ลมโชย:
เพลงนี้ไม่เคยฟัง ชื่อเพลงน่าจะเป็นเพลงช้าๆซึ้งละมั้ง ขอบคุณครับผม  :23621f7b9ade353e3aeff9f9ee30d

(ลิงค์เสียแล้ว :tab_on:)

สมภพ:

--- อ้างจาก: ลมโชย ที่ ธันวาคม 23, 2019, 07:12:37 AM ---

(ลิงค์เสียแล้ว :tab_on:)

--- End quote ---

กระทู้ที่ลิงค์ตาย(โดยเฉพาะที่อัพโหลดโดยเวป picosong) หลังจากตอบแล้วไม่เกิน 1 วัน ให้กลับมาโหลดได้เลยครับ

picosong ตายทุกกระทู้ครับ เวปเขาเลิกไปแล้ว

อธิปไตย:
นักร้องคุณภาพ ลีลาการร้อง ได้ทุกแนวเพลง ยุคที่อยู่วงจุฬารัตน์ส่วนใหญ่จะพบในแผ่นซีดีโดยส่วนใหญ่
เพลงนี้สมัยจุฬาทิพย์ ไม่เก็บเสียใจแย่ครับ  :18 ขอบคุณครับผม

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version