เสน่ห์ลูกทุ่ง(เพลงลูกทุ่ง) > เพลงลูกทุ่งทั่วไป

รักเราอย่ากล่าวลา - โฆษิต นพคุณ

(1/3) > >>

บุญชม พรสัมฤทธิ์:

มดแดงซ่า:
ชื่อเพลงไม่คุ้นเลย :yenta4-emoticon-0043: ต้องขอรับไปฟังและเก็บก่อนครับ :untitled10: ขอบคุณน้ำใจท่านบุญชม พรสัมฤทธิ์ อย่างมากที่แบ่งปันกันครับ  :23621f7b9ade353e3aeff9f9ee30d

สมภพ:
น่าจะเป็นเพลงใหม่ รุ่นหลังๆ นี่ยังมีบันทึกเสียงอีก ขอบคุณครับ

สุรชัย:
รักเราอย่ากล่าวลา - โฆษิต นพคุณ ขอสะสมครับ ไม่คุ้นเลย

น้ำหนึ่ง:
 :tab_off:  ชื่อเพลงไม่คุ้นหูเลย  ขอเก็บไว้เปิดด้วยนะคะ  ขอบคุณค่ะ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version