หอเกียรติยศ > ชาย เมืองสิงห์

แฟนประจำ - ชาย เมืองสิงห์ (โฟล์คซอง)

<< < (2/2)

อดุลย์ ขอนแก่น:

--- อ้างจาก: สมภพ ที่ สิงหาคม 22, 2018, 08:09:11 PM ---
--- อ้างจาก: ตะวันอ้อมข้าว ที่ สิงหาคม 22, 2018, 07:41:17 PM ---เพลงเหล่านี้มีเยอะไม่จำเป็นต้องตอบกระทู้เพื่อเอาเพลงทุกวันนี้เปิดทีี่เวปของตัวเอง7วันคืนเพลงยังไม่หมด

--- End quote ---

คนเขามีน้ำใจทำเพลงมาแจก อยากได้ถูกใจก็ไปตอบกระทู้เขาหน่อย ไม่ถูกใจก็อยู่เฉยๆ ก็ได้ครับไม่มีใครว่าอะไร เล่นเวปมาหลายปี ทำเวปเองก็มีไม่น่ามาตอบแบบนี้

ขอบคุณครับ
คนวางเพลงไม่ใช่ไปขอเพลงคนอื่นมาแจกนะครับ
1.ลงทุนซื้อแผ่น 100 ขึ้นไป
2.เครื่องเล่นแผ่น 12,000 บาท
3.อุปกรณ์ส่วนควบต่างๆในการริป 30,000 บาท
4.ลงทุนนั่งริปอดตาหลับขับตานอน แต่ละเพลงไม่ต่ำว่า 2 ชั่วโมงกว่าจะวางให้สมาชิกได้รับฟังแบบเสียงออกมาดีๆๆครับ
5. อื่นๆๆ อธิบายไม่หมด

สมภพ:

--- อ้างจาก: อดุลย์ ขอนแก่น ที่ สิงหาคม 23, 2018, 01:33:31 PM ---
--- อ้างจาก: สมภพ ที่ สิงหาคม 22, 2018, 08:09:11 PM ---
--- อ้างจาก: ตะวันอ้อมข้าว ที่ สิงหาคม 22, 2018, 07:41:17 PM ---เพลงเหล่านี้มีเยอะไม่จำเป็นต้องตอบกระทู้เพื่อเอาเพลงทุกวันนี้เปิดทีี่เวปของตัวเอง7วันคืนเพลงยังไม่หมด

คนเขามีน้ำใจทำเพลงมาแจก อยากได้ถูกใจก็ไปตอบกระทู้เขาหน่อย ไม่ถูกใจก็อยู่เฉยๆ ก็ได้ครับไม่มีใครว่าอะไร เล่นเวปมาหลายปี ทำเวปเองก็มีไม่น่ามาตอบแบบนี้

ขอบคุณครับ
คนวางเพลงไม่ใช่ไปขอเพลงคนอื่นมาแจกนะครับ
1.ลงทุนซื้อแผ่น 100 ขึ้นไป
2.เครื่องเล่นแผ่น 12,000 บาท
3.อุปกรณ์ส่วนควบต่างๆในการริป 30,000 บาท
4.ลงทุนนั่งริปอดตาหลับขับตานอน แต่ละเพลงไม่ต่ำว่า 2 ชั่วโมงกว่าจะวางให้สมาชิกได้รับฟังแบบเสียงออกมาดีๆๆครับ
5. อื่นๆๆ อธิบายไม่หมด

ผมแบนสมาชิกคนนี้ไปตั้งแต่เขาตอบได้ไม่กี่นาที แต่ยังให้เข้าเวปได้อยู่เพื่อที่จะได้มาดูผลงานที่เขาได้ทำไว้ว่ามันเกิดผลอะไรขึ้นมาบ้าง แต่ไม่มีสิทธิ์ตั้งกระทู้ใดๆ ทั้งสิ้น

สุรชัย:
แฟนประจำ - ชาย เมืองสิงห์ (โฟล์คซอง) มาให้กำลังใจครับ ขอบคุณสำหรับทุกเพลงที่ริปแจกครับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version