เสน่ห์ลูกทุ่ง(เพลงลูกทุ่ง) > เพลงลูกทุ่งทั่วไป

ตกควายแขนคอก - สมานมิตร เกิดกำแพง

<< < (2/3) > >>

ปูน_ขอนแจ่น:
 :tab_on:เพลงแนวจังหวะไหม หน้อ ขอบคุณครับที่นำมาให้ฟังครับ  :yenta4-emoticon-0020: :yenta4-emoticon-0020:

บุญชม พรสัมฤทธิ์:
จังหวะ สนุกสนาน แนวสมานมิตร เกิดกำแพง

โต:

ตกควายแขนคอก - สมานมิตร เกิดกำแพง จังหวะรำวง วงดนตรีคนชาวนา แผ่นตราชาวนา...
ขอรับไปเทียบเสียงนะครับ ขอบคุณครับ....

ลุงวิชญ์:
ตกควายแขนคอก - สมานมิตร เกิดกำแพง เพลงนี้ยังไม่มี ขอเก็บครับ ด้วยความขอบคุณ

บ่าวเซียงป่อง:
ขอฟังด้วยครับฃอบ :yenta4-emoticon-0020:

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version