สโมสรบ้านเพลงไทย > ห้องสันทนาการ

เลือกรูปดาราหนังไทยยุคเก่าๆ ที่ท่านเห็นว่า"สวย-หล่อที่สุด"..มาโพสต์กันครับ

(1/5) > >>

ลือ:
     คือ เป็นภาพที่ท่านเห็นว่า ถ่ายรูปออกมาได้ดีมากๆ ....
                         ส่งเสริมให้ดูเป็นคนสวย คนหล่อได้อย่างมากๆ น่ะครับ

1. นัยนา ชีวานันท์

2.ไชยา สุริยัน

(ขอบคุณเจ้าของภาพทุกภาพครับ)

จารุ:

จารุณี สุขสวัสดิ์

ทูน หิรัญทรัพย์

สาวิตตรี สามิภักดิ์

สรพงษ์ ชาตรี
ขอขอบคุณเจ้าของภาพครับ

ภิรมย์:

ทุกท่านสวย หล่ออยู่แล้ว เอาเป็นว่าหารูปที่ดูแปลกตา ไม่ค่อยได้เห็น
มาลงให้ดูดีกว่า
รูปแรก มิตร ชัยบัญชา ในอิริยาบทแปลกตา
รูปสอง ไชยา สุริยัน จาก "ดาบคู่สะท้านโลกันต์" เป็นภาพยนตร์จีนกำ
          ลังภายในที่  มิตร ชัยบัญชา รับไว้แต่เสียชีวิตซะก่อน  ผู้สร้าง
          จึงเลือกไชยามาแสดงแทน
รูปสาม  เพชรา เชาวราษฎร์ จาก"ดาบคู่สะท้านโลกันต์" เช่นกัน
รูปสุดท้าย  สุทิศา พัฒนุช จาก "จงอางผยอง"

ขอบคุณท่านเจ้าของภาพทุกท่านไว้ ณ ที่นี้อย่างสูง

ลือ:
1.โห...คุณจารุ
      ขนมาทั้งจารุณี 1. และ จารุณี 2. เลยนะครับ
2. คุณภิรมย์ครับ
      รูปมิตร ท่าสูบลมจักรยานเจ๋งจริง ไม่เคยเห็นครับ
          รูปไชยา ถ้าไม่บอก ไม่รู้นะครับ นึกว่าพระเอกจีน

3. งั้น ไม่ยอม....เอา นัยนา ชีวานันท์ มาประชันอีกทีครับ
        รับรอง รูปนี้ สวย สมกับที่ สมบัติ เมทะนี ออกปากชมว่า
      "นางเอกที่ผมเห็นว่าสวยที่สุด คือ นัยนา ชีวานันท์....มองมุมไหน ก็สวย "

(ขอบคุณเจ้าของภาพครับ)

จารุ:
ผมก็ไม่ยอมครับ 555
พุ่มพวง
ภัทรา
จารุณี
สุพรรณษา
นัยนา
เนาวรัตน์
ขอบคุณเจ้าของภาพครับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป