สโมสรบ้านเพลงไทย > ห้องสันทนาการ

เลือกรูปดาราหนังไทยยุคเก่าๆ ที่ท่านเห็นว่า"สวย-หล่อที่สุด"..มาโพสต์กันครับ

<< < (4/5) > >>

น้องนางบ้านนา:
ดาวร้ายผู้น่ารัก

มิตรรักแฟนหนังไทยช่วยกันดูหน่อยว่าดาวร้ายเหล่านี้ใครเป็นใคร...

ที่ผมรู้ก็มี
แถวบนจากซ้ายไปขวา...1.สุวิน สว่างรัตน์2.ฉัตร มงคลไชย
แถวกลางจากซ้ายไปขวา..1.เป้า ปรปักษ์.2.ภูมิ พัฒนายุทธ.3.สุเชาว์ พงษ์วิไล.
แถวล่างจากซ้ายไปขวา...2.ภิภพ ภู่ภิญโญ.4.ชาณี ยอดชัย..6.สะอาด เปี่ยมพงษ์สานต์

ลือ:
ไม่รู้จักชื่อจริงๆ ครับผม....อิ อิ

เผ่าพงษ์ ปัตตานี:
อ้าวเหรอ....แป่วววว...

เพิ่มเติม
แถวบนจากซ้ายไปขวา.4.โจ๊ก ท่าฉลอม.5.หมี หมัดแม่น....คนที่5นี้3ปีก่อน(2553)รู้ว่าป่วยเป็นอัมพฤกษ์ลูกหลานเอาไปทิ้งที่.ร.พ.ราชวิถี ไม่มีคนดูแล ทาง.ร.พ.ส่งไปสถานเลี้ยงดูคนพิการเมืองปากนํ้า.....

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version