สโมสรบ้านเพลงไทย > ห้องสันทนาการ

เลือกรูปดาราหนังไทยยุคเก่าๆ ที่ท่านเห็นว่า"สวย-หล่อที่สุด"..มาโพสต์กันครับ

<< < (2/5) > >>

เผ่าพงษ์ ปัตตานี:
     พระเอกสมัยก่อนต้อง มิตร ชัยบัญชา ครับคือฮีโร่ผมเลย(รวมถึงเดี๋ยวนี้) โดยเฉพาะแอ๊คท่าแต่งเครื่องแบบแบกถุงทะเลอย่างงั้น...  ส่วนนัยนา ชีวานันท์ สวยหวานขวัญใจจริงๆในยุคกลางๆ แม้ว่าตอนนี้เธอจะอำลาวงการไปเป็นคุณนายตำรวจแล้วก็ตาม 
    จารุณี สุขสวัสดิ์ ชอบในหนังบ้านทรายทองครับ แต่ตัวจริงเธอจะนิสัยห้าวๆสักหน่อย
    เนาวรัตน์ ยุกตะนันต์ เคยเจอตัวจริงตอนสาวๆสมัยเริ่มดังใหม่ๆ ที่อนุสาวรีย์ชัยฯ สวยมากครับ ผิวพรรณแบบขาวอมชมพูเลยครับ
    ส่วนคุณอาว์สรพงษ์ ชาตรี สุภาพบุรุษนิสัยดีชอบทำบุญครับ ไม่หล่อแต่เท่ห์แมนมากๆครับ

ลือ:
1.ขอบคุณคุณจารุอีกรอบครับ...เซ็ทนี้ ถูกใจนัยนา และสุพรรษา เป็นพิเศษครับ
2.เอาข่าวนัยนามาฝากคุณเผ่าพงษ์หน่อยดีกว่าครับ...
   (จากเว็บของ "ไทยฟิล์ม ฟาวเดชั่น".....อ่านฟรีครับ (แต่เดี๋ยวนี้ต้องเป็นสมาชิกเท่านั้นถึงจะโพสต์ได้)
        ลิ้งค์-เผื่ออยากอ่านแก้เหงาครับ   http://www.thaifilm.com/forum.asp 
      เข้าไปแล้ว ....หาคลิกคำว่า show all ที่เลขระบุหน้า....แล้วไล่เลือกอ่านจากหัวข้อ
          จะเร็ว และทันใจกว่าครับ                   

(ขอบคุณเจ้าของภาพ)
         คุณนัยนา ณ ยุคหลังๆมานี้ เป็นม่าย สามีเสียไปแล้วครับ เลี้ยงลูกเองจากรายได้หอพักให้เช่า และอ้วนมาก
      คุณนัยนาเคยหวนกลับมาเล่นหนัง ละคร....แต่ไม่แตกฉานเรื่องอ่านบท...เลยได้เล่นแค่เป็นคนใช้ ทหารยักษ์หญิง..ฯลฯ ในหนังจักรๆ วงศ์ๆ
             จึงเหมือนว่า จะเลิกเล่นไปแล้วครับ

จารุ:
ข่าวคุณนัยนาผมอ่านหลายรอบแล้วครับ

พีระ:
รู้สึกว่าป๋าลือจะชอบนัยนาเป็นพิเศษ ผมก็เช่นกันครับ ผมชอบนัยน์ตาของเธอ มันสวยซึ้งดีครับ

ภิรมย์:

เห็นพาดพิงถึงบ่อยมาก เลยเอามาให้ดู รูปนี้จากภาพยนตร์ "โอ้  ลูกรัก"

จากเรื่อง  "ปล้นอเมริกา"  จำได้มั๊ยว่าใคร..

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version