เสน่ห์ลูกทุ่ง(เพลงลูกทุ่ง) > เพลงลูกทุ่งทั่วไป

ของขวัญปีใหม่ 2562 แจกเพลงชุดใหญ่ 579 เพลง

<< < (3/6) > >>

วุฒิ สุริยะรังษี:
 :untitled10:

ด้วยน้ำใจที่ล้นเหลือ ที่มีต่อสมาชิก จัดมาเป็นของของขวัญปี 62 ขอบคุณสำหรับน้ำใจนะครับ คุณสุธา
 :zxdrn:

ลุงสุขใจปากช่อง:
ความโลภของคนมันแก้ไม่ตกจริงๆ เพลงส่วนใหญ่มีหมดแล้วครับแต่ก็อดที่จะเก็บเข้าคอมอีกไม่ได้ครับ ขอยพระคุณมากๆครับ

นครินทร์ มีแสง:
ขอบคุณมากๆเลยครับที่นำบทเพลงอันทรงคุณค่าควรแก่การอนุรักษ์มาลง

ปูน_ขอนแจ่น:
 :23621f7b9ade353e3aeff9f9ee30d มาชุดใหญ่จริง ขอบคุณมากมาก ครับ  :yenta4-emoticon-0020: :yenta4-emoticon-0020:

วุฒิ:
ตาลายเลยครับ ชุดใหญ่จริงๆ ขอบพระคุณมากครับที่มาแบ่งปัน

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version