เสน่ห์ลูกทุ่ง(เพลงลูกทุ่ง) > เพลงลูกทุ่งทั่วไป

ทำไมไม่กอดขวดเหล้า - นงลักษณ์ เพ็ญระพี

<< < (2/2)

สมภพ:
ทำไมไม่กอดขวดเหล้า - นงลักษณ์ เพ็ญระพี คำร้อง/ทำนอง - ฉลอง ภู่สว่าง วงดนตรีจีระพันธ์ วีระพงษ์ 

ปูน_ขอนแจ่น:
 :tab_off: ทำนองคล้าย เพลงเหล้าจ๋าไหม หน้อ ขบคุณครับ :yenta4-emoticon-0020: :yenta4-emoticon-0020: :yenta4-emoticon-0020:

วุฒิ สุริยะรังษี:
 :23621f7b9ade353e3aeff9f9ee30d
ทำไมไม่กอดขวดเหล้า - นงลักษณ์ เพ็ญระพี ไม่เคยฟังเลยครับเพลงนี้  ขอบคุณครับ
 :z7:

แก้วเล็ก:
ยังไม่มีเหมือนกันขอเก็บไว้ก่อน

ดำ:
ไม่เคยฟังและไม่รู้จักนักร้องเลยครับ ยังไงก็ขอเก็บไว้ฟังด้วยนะครับ ขอขอบพระคุณผู้ให้ด้วยครับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version