เสน่ห์ลูกทุ่ง(เพลงลูกทุ่ง) > เพลงลูกทุ่งทั่วไป

ลองดูครับ 4 เพลง

<< < (2/5) > >>

จรกา:
ได้ลุ้นอีกแล้วครับ ขอบพระคุณท่านบุญชมอย่างสูงครับ

ปูน_ขอนแจ่น:
 :tab_off: น่าจะเพลงหายากและไม่เคยฟัง ขอบคุณครับ :yenta4-emoticon-0020: :yenta4-emoticon-0020:

กรุ เมืองละโว้:
   สนใจเพลงที่ 3 ที่ลุงภพบอกว่า เป็นเพลงฝนกลางดึก แต่ไม่ทราบใครร้อง ขอลุ้นด้วยคน ขอบคุณมากครับ

โต:

ขอฟัง ฝนกลางดึกหน่อยครับ ผมมีแต่ที่ รุ่งเพชร แหลมสิงห์ขับร้อง...

ไชโย:
ขอชมหน่อยครับ บางทีอาจจะผ่านตาผ่านหูมาบ้าง ช่วยๆกันฟัง ขอบคุณครับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version