เสน่ห์ลูกทุ่ง(เพลงลูกทุ่ง) > เพลงลูกทุ่งทั่วไป

ศรเพชร ศรสุพรรณ ชุด พ่อคนขวานคม

(1/2) > >>

สุธา:
1 พ่อคนขวานคม
2 ขวานบิ่นสิ้นลาย
3 ช้ำรักจากโคราช
4 คนแก่หลงเด็ก
5 ต่อมน้ำตาแตก
6 น้องคิดได้ไง
7 หมาเห่าแฟนหาย
8 เสียดายแก้มแดง
9 จูบก่อนแต่ง
10 หนุ่มชนบท
11 จดหมายไม่มีสแตมป์
12 นินจาจำแลง

จรกา:
สุดยอดครับ ชุดนี้ยังไม่เคยได้ฟังมาก่อนเลย ขอรับทั้งชุดไว้ฟัวย ขอบพระคุณครับ

สัมพันธ์ พัทลุง:
ชอบเพลง ขวานบิ่นสิ้นลายครับ  เข้ากับชีวิตของพวกเราหลาย ๆ คน  ขอบคุณครับคุณสุธาที่นำเพลงแปลก ๆ ของศรเพชรมาให้ฟัง

พีรชา:
ไม่คุ้นสักเพลง แต่ขอเก็บไว้ก่อนครับ เพราะนักร้องศรเพชร ก็มีหลายเพลงที่ชอบเหมือนกัน ขอบคุณ คุณ สุธาด้วยครับ :tab_on:

ดรีม:
ยุคกลางหลังๆมาสักนิด ซึ่งเอาจริงๆนี่ พ่อศรเพชร ของเราเขามีหลายอัลบั้มมากๆเลย :yenta4-emoticon-0019:
ขอบคุณครับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version