หอเกียรติยศ > เพลิน พรหมแดน

ปลูกรักกันลืม - เพลิน พรหมแดน & ชวนพิศ ชื่นกมล (สามเคจัดให้)

(1/2) > >>

สมภพ:
            เพลงนี้ไม่ใช่ของหายาก แต่ที่มีกันส่วนใหญ่จะลงข้อมูลนักร้องไม่ครบ จะขาดชื่อนักร้องหญิง ไฟล์นนี้ลุงสามเคจัดให้มาแบบเต็มๆ

ปลูกรักกันลืม - เพลิน พรหมแดน & ชวนพิศ ชื่นกมล คำร้อง/ทำนอง เทิด แดนอุทัย แผ่นเสียงสปีด 45 ตราเพชร

:61 :61

ดรีม:
เพลงคู่ของเพลิน พรหมแดน หายากทุกเพลงครับ ขอบคุณครับ

โต:

นักร้องหญิงชื่อตรงกัน ขอเอาไปเทียบเสียงนะครับ ขอบคุณสำหรับชื่อผู้แต่งด้วยครับ... :23621f7b9ade353e3aeff9f9ee30d

สุรชัย:
ปลูกรักกันลืม - เพลิน พรหมแดน & ชวนพิศ ชื่นกมล เพลงที่เพลง พรหมแดนร้องคู่ ไม่ค่อยได้ยินซักเท่าไร

สายัณห์:
ตอนแรกที่ฟัง นึกว่าเป็นเสียงของบุปผา สายชล ถึงบางอ้อก็ครานี้แหละ ขอบคุณท่านสามเคกับพี่สมภพด้วยครับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version