หอเกียรติยศ > เพลิน พรหมแดน

ปลูกรักกันลืม - เพลิน พรหมแดน & ชวนพิศ ชื่นกมล (สามเคจัดให้)

<< < (2/2)

น้องช่วย:
ปลูกรักกันลืม ไม่เคยฟังมาก่อน ขอบคุณมากครับ

ประสม เมืองชล:
ปลูกรักกันลืม น้อยเพลงครับที่คุณเพลิน พรหมแดน จะร้องเพลงคู่ เพลินฯร้องได้หลายแนวเป็นนักร้องคุณภาพอีกท่านหนึ่ง
มีเพลงดังมากมายทั้งชมกรุง ชมทุ่ง คนไม่มีดาว รวมถึงเพลงพูดซึ่งเป็นนักร้องท่านเดียวที่ดังด้วยเพลงพูดเกือบทุกเพลงตั้งแต่
เพลงข่าวสดๆ และที่เป็นเพลงอมตะคือ อาตี๋สักมังกร

อธิปไตย:
ต้นฉบับจากแผ่น ไฟล์เสียงคุณภาพกับบทเพลงปลูกรักกันลืม ไปแทนของเก่าเลยครับ  :tab_on:
ขอบคุณทีมงานทุกท่านครับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version