หอเกียรติยศ > สุรพล สมบัติเจริญ

ทรามวัยกับไอ้ทุย - สุรพล สมบัติเจริญ ผ 33

<< < (2/2)

มดแดงซ่า:
เคยฟังแต่เวอร์ชั่นที่มาจากซีดี ยังไม่เคยฟังเวอร์ชั่นที่มาจากแผ่น33 :yenta4-emoticon-0102: ต้องขอต่อท้ายขบวนรับไปฟังกันก่อนแล้วครับ ขอบคุณน้ำใจท่านอดุลย์ ขอนแก่น อย่างมากครับ :zxdrn:

ดรีม:
เพลงรุ่นแผ่นครั่งทั้งนั้นเลยครับ ทรามวัยกับไอ้ทุย ขอบคุณครับ

โต:

ขอเอาไปเปลี่ยนของเดิมครับ ที่มีอยู่เสียงมันไม่แจ่ม...ขอบคุณนะครับ :23621f7b9ade353e3aeff9f9ee30d

สุรชัย:
ทรามวัยกับไอ้ทุย - สุรพล สมบัติเจริญ ผ 33 เจอเพลงจากแผ่น ขอสะสมครับ

สายัณห์:
เพลงหายากครูสุรพลเพลงนี้เคยได้จากบ้านเพลงไทยแห่งนี้ คุณภาพเสียงก็พอฟังได้ แต่จากมือทำเพลงคุณภาพ คงต้องขอเก็บอีกไฟล์ละครับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version