หอเกียรติยศ > เพลิน พรหมแดน

ลิงเพื่อนขวด - เพลิน พรหมแดน

(1/2) > >>

สมภพ:

มีช้างเพื่อนแก้วมาฉายแล้ว ทำไมจะมีลิงเพื่อนขวดไม่ได้ล่ะ

พีเจปูน_ขอนแจ่น ให้มาครับ บอกว่าช่วยถูๆ ล้วช่วยลงให้หน่อย  :tab_on: :tab_on:

ปูน_ขอนแจ่น:
 :tab_off: เพลงแนวพูดเพราะ ดีทีเดียวครับเพลงนี้  :z7:

สายัณห์:
ไม่เคยได้ยินชื่อเพลงมาก่อน จะเกี่ยวกับขวดน้ำพรรค์นั้นหรือเปล่านะ ขอบคุณคุณปูนด้วยครับ

บุญชม พรสัมฤทธิ์:
ต้องขอบคุณทุกๆท่านที่มีส่วนร่วมในที่นี้ด้วย ขอบคุนครับ

โต:

ลิงเพื่อนขวด...เห็นชื่อเพลงแล้วอยากฟังเนื้อร้อง ขอรับไปฟังนะครับ ขอบคุณผู้ให้กับผู้แจกหลายๆนะครับ...
 :23621f7b9ade353e3aeff9f9ee30d :23621f7b9ade353e3aeff9f9ee30d   

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version