หอเกียรติยศ > เพลิน พรหมแดน

จี้เส้น เพลิน พรหมแดน กับคณะ (สามเคจัดมาให้แจก)

(1/2) > >>

สมภพ:

น่าจะเป็นไฟล์การแสดงตลกชุกแรกเลยละครับที่เอามาแจกันที่บ้านเพลงไทยแห่งนี้ มีสามตอนครับ หัวแด่นกับปากน้ำโพ เบรคอยู่ที่ไหน และ รถม้าหาย ลองฟังกันดูครับ คลายเครียดแบบสองแง่สามง่ามครับ

ขอบคุณท่านนายกฯ สามเค ผู้อุปถ้มภ์ไฟล์ครับ

:49 :49 :49

ลุงสุขใจปากช่อง:
ต้องสนุกแน่ๆ ขอรับฟังครับ ขอบคุณมากๆครับ

สุรชัย:
 จี้เส้น เพลิน พรหมแดน กับคณะ (สามเคจัดมาให้แจก) ปัจจุบันปัญหามีมาเยอะมาก ได้ฟังแล้วก็ช่วยคลายได้บ้าง

ทอม 98:
ผมขอฟังด้วยครับ ขอบคุณครับ

โต:

ขอย้อนเวลหาอดีตฟังตลกเก่าๆบ้างก็ดีเหมือนกัน ขอบคุณท่านสามเคกับพี่สมภพหลายๆนะครับ...

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version