สโมสรบ้านเพลงไทย > ห้องสันทนาการ

หุ่นอภินิหาร ยังจำได้ไหม................

<< < (3/4) > >>

ลือ:
1.ขอบคุณครับ พี่ชัย....
     แต่ต้องขอประทานโทษนิดนึง... ต้นประเด็นกระทู้นี้ คือ น้องนาครับ....มิใช่ผม
           .... อิ อิ
         ผมเข้ามาต่อยอด จากความเห็นของพี่ธง และพี่ดาวเรืองอีกทีครับ...
2. ว่าถึงเรื่องหุ่นยนต์....
          สำหรับผม น่าจะเริ่มจาก ดูเรื่อง "บู๊สก้า" ครับ...ช่อง 10 หาดใหญ่ ขาวดำ
                (ชื่อหนัง จะใช่ "บู๊สก้าจอมอภินิหาร" ไหมครับ)

ลุงชัยนรา:
....เอ๊า..ยังงั้น..ขอตั้งให้น้องนาคนสวย(ลุงธงว่ามา)..เป็นคณะกรรมการ ส.ว. ประจำบ้านแล้วกัน 5 5 5 5

ชญาดา:
เ้ป็นตำแหน่งที่ไม่กล้ารับจ้า  ยังไม่หง่อมนะคะ  555

ชญาดา:
ใช่ เรื่องบุสก้า จอมอภินิหารค่ะ
พูดถึงบุสก้า  จึงนำเพลงมาฝากให้ฟังค่ะ
http://www.superhui.com/music/thai/pdnd/pdnd-1-4.html

ดาวเรือง:
สิงห์เชิ้ตดำ เป็นการ์ตูนคาวบอยฝรั่งครับครูลือ
ไม่ทราบเป็นผลงานของใคร

ถ้าผลงานของ ราช เลอสรวง ผมชอบ เจ้าชายผมทอง
พระเอกหน้าตาหุ่นแมนแฮนด์ซั่มเหมือน เอลวิส เพรสลี่ย์ ยังไงยังงั้น

บุสก้า...เคยดู แต่ไม่ได้จำฝังใจ สงสัยคงไม่ชอบ
ชอบ หนูน้อยบีเว่อร์ กับ แลสซี่ มากว่า ....

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version