หอเกียรติยศ > เพลิน พรหมแดน

เที่ยวกรุงเทพฯ - เพลิน พรหมแดน

(1/2) > >>

สมภพ:

เพื่อนสมาชิกขอมา แต่ผมขอเอามาไว้ตรงนี้ครับ จัดเข้ากลุ่มทีเดียวเลย
               แผ่นเสียงยืมโดยลุงชัยยุทธ ลุงธงเป็นคนริป ขอบคุณสองลุงด้วยครับ  :23621f7b9ade353e3aeff9f9ee30d :23621f7b9ade353e3aeff9f9ee30d

บุญชม พรสัมฤทธิ์:
ขอขอบพระคุณเป็นอย่างสูงครับ สำหรับเพลงเที่ยงกรุงเทพ

โต:

เพลงนี้ผมมีแต่ภาพแผ่น เก็บไว้ตั้งแต่ปี53 เพิ่งมาเจอไฟล์เพลงวันนี้เอง ขอบคุณทั้งสามลุงหลายๆครับ

สุรชัย:
 เที่ยวกรุงเทพฯ - เพลิน พรหมแดน ขอสะสมครับ

ลุงสุขใจปากช่อง:
ไปไหนไม่ได้เลยครับ เอาเพลงไปเปิดให้คุณตาคุณยายฟังดีกว่าครับ ขอบคุณมากๆครับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version