หอเกียรติยศ > สุรพล สมบัติเจริญ

ตา สรุพล สมบัติเจริญ (เทปมงกุฏ)

(1/1)

อดุลย์ ขอนแก่น:

วันนี้นั่งริปเพลงจากม้วนเทปตรามงกุฏ ได้มาม้วนละ 20 บาท ราคาต่างจากแผ่นเสียงมากเลยครับ
ลองฟังดูนะครับ  จะทยอยริปมาให้ฟัง เป็นเพลงที่ดังหาฟังง่าย

สมภพ:
ถ้าได้เทปสภาพดี ริปออกมาแบบกลางๆ ก็แจ่มครับ

สุรชัย:
ตา สรุพล สมบัติเจริญ (เทปมงกุฏ) ขอเก็บไปเข้าคู่กันครับ

ปูน_ขอนแจ่น:
 :23621f7b9ade353e3aeff9f9ee30d เพลงนี้เป็นเพลงที่เพราะ ขอบคุณพี่อดุลย์ ครับ  :yenta4-emoticon-0020: :yenta4-emoticon-0020:

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

Go to full version