หอเกียรติยศ > พุ่มพวง ดวงจันทร์

ไม่น่าทำ - พุ่มพวง ดวงจันทร์

(1/2) > >>

สมภพ:

เป็นอีกเพลงหนึ่งที่ไม่ค่อยจะคุ้นเคยของราชินีลูกทุ่งหญิงท่านนี้ คนแต่งก็ยังคงเป็นครูลพอีกเช่นเดิม ขอบคุณสองลุงอีกครั้งครับ

:yenta4-emoticon-0019: :yenta4-emoticon-0019:

วุฒิ สุริยะรังษี:
 :23621f7b9ade353e3aeff9f9ee30d
บทเพลงที่ไม่เคยฟังมาก่อน ขอบคุณครับ ที่ทำให้ได้ยินได้ฟัง บทเพลงเก่าๆเหล่านี้
 :tab_on: :17_key:

โต:

ไม่น่าทำ...เพลงนี้ยังไม่เคยฟังครับพี่ ขอรับไว้เพื่อฟังนะครับ...ขอบคุณครับ

สุรชัย:
 ไม่น่าทำ - พุ่มพวง ดวงจันทร์ ขอเก็บไว้ฟังครับ

ดำ:
น่าจะไม่เคยฟังมีหลายเพลงเยอะมากที่ไม่เคยฟัง ขอรับไว้ฟัง ขอบคุณครับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version