หอเกียรติยศ > ชาย เมืองสิงห์

เทปจากคุณดำ จันทบุรี ม้วนที่ 7 ชาย เมืองสิงห์ - บอกไม่เชื่อ

(1/2) > >>

สมภพ:

มาถึงคิวของศิลปินแห่งชาติ ชาย เมืองสิงห์ ศิลปินคนโปรดของหลายๆ ท่านครับ ขอบคุณคุณดำ จันทบุรี ผู้เอื้อเฟื้อวัตถุดิบ และคุณภูวดี ผู้ปรุงให้กลมกล่อมครับ

ดรีม:
ชุดนี้ เพลงหาฟังยาก หาสิครับ ถ้าหาฟังง่าย ท่านมี คนไม่มีก็เยอะแยะ

ดำ จันทบุรี:
 :23621f7b9ade353e3aeff9f9ee30d
ชาย เมืองสิงห์ - บอกไม่เชื่อ  บางครั้ง บางเพลง มีสอดแทรกเพิ่มมาบ้าง ก็ได้ฟังเพลงดีๆ ขอบคุณครับ
 :tab_on:

ดำ:
ตามมาเจอที่นี่อีกชุด ไม่เคยฟังครับเพลงเก่าย่อมมีคุณค่าทุกเพลง ขอขอบคุณคุณดำ จันทบุรี คุณภูวดี พี่สมภพใจดีด้วยครับ

ทอม 98:
ผมไม่ค่อยคุ้นกับบทเพลงชุดนี้เท่าไหร่ครับ ขอบคุณครับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version