เสน่ห์ลูกทุ่ง(เพลงลูกทุ่ง) > เพลงลูกทุ่งทั่วไป

รุ่งเพชร แหลมสิงห์ ชุดความรักเจ้าขา (ดำ จันทบุรี)

(1/1)

สมภพ:

เพลงหาไม่ยาก ทุกเพลงเป็นดนตรีต้นฉบับแปลงมาจากแผ๋นซีดีที่สภาพยังสวยงามครับ ขอบคุณคุณดำ จันทบุรี ผู้เอื้อเฟื้อวัตถุดิบครับ

:yuri1: :yuri1: :yuri1: :yuri1:

ดรีม:
ขอบคุณครับ

ดำ จันทบุรี:
 :23621f7b9ade353e3aeff9f9ee30d
คนเขียนเพลงก็เยี่ยม นักร้องถ่ายทอดได้เยี่ยม ฟังได้ไม่เบื่อ ขอบคุณครับ
 :tab_on:

สุรชัย:
 รุ่งเพชร แหลมสิงห์ ชุดความรักเจ้าขา ขอฟังเสียงที่แต่งแล้วครับ

เทพ27:
ขอบคุณครับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

Go to full version