หอเกียรติยศ > เพลิน พรหมแดน

เห็นดำเห็นแดง - เพลิน พรหมแดน

(1/1)

สมภพ:

เห็นชื่อเพลงแล้วนึกว่าเป็นเพลงพูด แต่พอฟังจบแล้วไม่ได้เป็นเพลงพูดครับ เป็นเพลงยุคหลังๆ ที่ไม่ค่อยคุ้นเคยเท่านั้นเอง
ขอบคุณสองลุงเจ้าเก่าผู้ร่วมกันสร้างสรรค์ไฟล์เพลงนี้ด้วยครับ

ดรีม:
เพลงร้องยุคกลางนี่หาฟังยากหลายเพลงนะครับ เพราะเราไปชินกับเพลงพูดเสียมาก ทำให้เพลงแนวนี้อาจไม่ค่อยดังเท่าที่ควร ขอบคุณครับ

น้องช่วย:
ขอบคุณมากครับ ชอบเพลงของ เพลิน พรหมแดน มากๆครับ ขอสะสมครับ

สุรชัย:
เห็นดำเห็นแดง - เพลิน พรหมแดน ขอเก็บไว้ฟังด้วยครับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

Go to full version