หอเกียรติยศ > ชาย เมืองสิงห์

เทปจากคุณดำ จันทบุรี ม้วนที่ 32 ชาย เมืองสิงห์ บ้านเรือนเคียงกัน

(1/2) > >>

สมภพ:

นักร้องหนุ่มรูปหล่อจากวงดนตรีจุฬารัตน์ ดีกรีปัจจุบันนี้เป็นศิลปินแห่งชาติ สมควรแก่การเก็บรักษาครับ เป็นดนตรีต้นฉบับด้วยครับ

ขอบคุณคุณดำ จันทบุรี เจ้าของวัตถุดิบ และคุณภูวดี ผู้ปรุงให้สุกด้วยครับ  :23621f7b9ade353e3aeff9f9ee30d

ดรีม:
เทปตรามงกุฎ สีสันสวยงาม มีความเป็นศิลปะ เอกลักษณ์เฉพาะตัว

อนันต์648:
ขอบคุณ คุณดำ จันทบุรี, คุณภูวดี และคุณสมภพครับ

สุรชัย:
ชาย เมืองสิงห์ บ้านเรือนเคียงกัน ขอฟังจากเทปบ้างครับ

ดำ:
ขอเก็บไว้รำลึกความหลังเก่าที่ช่วงชีวิตนึงเคยซื้อตลับเทปหรือม้วนเทปมาฟัง ขอบพระคุณครับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version