หอเกียรติยศ > เพลิน พรหมแดน

เทปจากคุณดำ จันทบุรี ม้วนที่ 41 เพลิน พรหมแดน - ก๋วยเจ๋ง-ก๋วยจั๊บ

(1/2) > >>

สมภพ:

เพลงพูดสร้างความฮาจากพี่เพลิน พรหมแดน ต้องยอมรับว่าหลายเพลงไม่ค่อยคุ้นครับ แต่ยี่ห้อเพลืน พรหมแดน นี่รับประกันความฮาได้เลยใครชอบแนวนี้มาเลยครับ ขอบคุณคุณดำ จันทบุรี กับคุณภูวดี สองแรงแข็งขันที่ทำให้เกิดไฟล์เพลงชุดนี้ครับ

ดรีม:
ราชาเพลงพูด แต่ก็ใช่จะดังไปทุกเพลง แต่ควรค่าแก่การหามาฟังอยู่แล้ว

พีรชา:
อยากฟังหมอดูโหงวเฮ้งครับ  ชื่อเพลิน พรหมแดน นี่ก็การันตีอยู่แล้ว สำหรับเพลงพูด ส่วนเพลงช้าก็มีเพราะๆหลายเพลงครับ ขอบคุณครับ :z7:

น้องช่วย:
ชอบเพลงของ เพลิน พรหมแดน มากๆครับ ขอสะสมครับ

สุรชัย:
เพลิน พรหมแดน - ก๋วยเจ๋ง-ก๋วยจั๊บ ขอเก็บไปฟังบ้างครับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version