เสน่ห์ลูกทุ่ง(เพลงลูกทุ่ง) > เพลงลูกทุ่งทั่วไป

นิตยา เปิดปัญญา รักพี่ที่ใจ (ดำ จันทบุรี)

(1/1)

สมภพ:

ซีดีชุดนี้นักร้องหญิงล้วน แล้วก็เป็นระดับหัวแถวของวงการลูกทุ่งเมืองไทย คุณดำ จันทบุรี มอบให้สมาชิกบ้านเพลงไทยครับ

สุรชัย:
นิตยา เปิดปัญญา รักพี่ที่ใจ ขอฟังเพลงเพราะๆครับ ขอบคุณครับ

ดรีม:
ไว้อาลัยต่อการจากไป คุณนิตยา เปิดปัญญา(ขวัญอ่อน ตลาดสด) ครับ

สมภพ:

--- อ้างจาก: ดรีม ที่ กุมภาพันธ์ 22, 2024, 12:51:28 PM ---ไว้อาลัยต่อการจากไป คุณนิตยา เปิดปัญญา(ขวัญอ่อน ตลาดสด) ครับ

--- End quote ---

ท่านเสียชีวิตตั้งแต่เมื่อไหร่ครับ ยังไม่เห็นมีข่าว

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

Go to full version