สโมสรบ้านเพลงไทย > ห้องสันทนาการ

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิด คุณสมภพ

(1/1)

อนันต์648:

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิด คุณสมภพ
มีความสุข สุขภาพแข็งแรงครับ

อาคม ดอนเมือง:
            วันเกิดเวียน มาอีกปี ดีครับปู่   ให้คุณหมู มีความสุข สนุกสนาน
          สุขภาพ  กายใจ  ไร้เทียมทาน   มีลูกหลาน ปรนนิบัติ ย่าพัดวี อิอิ
             สุขสันต์วันเกิดครับคุณสมภพ...ขอให้มีความสุขมากๆนะคร้าบ
                                     :72

สมภพ:
ขอบคุณครับคุณอนันต์ ลุงอาคม ขอให้ทั้งสองท่านได้รับพรนี้เป็นทวีคูณด้วยนะครับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

Go to full version