สโมสรบ้านเพลงไทย > ห้องสันทนาการ

สุขสันติ์วันเกิดคุณสมภพ

(1/2) > >>

ดำ จันทบุรี:
 :teentob:
มีโชค มีลาภ
สุขภาพ แข็งแรง
สุขกาย สุขใจ
ไร้โรคา มาเบียดเบียน
 :tab_on:

สมภพ:
ขอบคุณครับคุณอนันต์ ขอให้ท่านได้รับพรนี้เช่นเดียวกันครับ

บ่าวรักษ์:
สุขสันต์คล้ายวันเกิดครับ ขออำนาจคุณพระศรีรัตนตรัย องค์พระธาตุพนม จงดลบันดาลให้ผู้อาวุโส จงประสพแต่ความสุข ความเจริญ สุขภาพแข็งแรง มั่งมีลาภเงินทอง กิจการก้าวหน้าครับ

ปูน_ขอนแจ่น:
 :23621f7b9ade353e3aeff9f9ee30d
ขอพรจากสิ่งศักดิ์สิทธิ์ทั้งหลาย จงอวยชัยให้ ปู่สมภพ มีความสุขในวันเกิดและตลอดไปด้วยเถิด :yenta4-emoticon-0102: :yenta4-emoticon-0102: :yenta4-emoticon-0020: :z12:

สมภพ:
ขอบคุณ ปูน_ขอนแจ่น และคุณ บ่าวรักษ์ ขอให้พรนี้จงเป็นของคุณด้วยครับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version