สโมสรบ้านเพลงไทย > ห้องรับแขก

ผม สันติยุทธ ขอแนะนำตัวครับ

<< < (2/2)

อนันต์648:
ยินดีต้อนรับ ดร.สุนทร ยุทธ สู่บ้านเพลงไทย อาจารย์อรรณพถามหาอยู่ครับ

สมปอง:
สวัสดีครับ..เพิ่งเห็นครับ ดร.สุนทร ยุทธชนะ  ท่านผู้รอบรู้ในวงการลูกทุ่งอีกท่าน ดร.สุนทรฯเคยทำซ๊ดีรวบรวมเพลงของนักร้องลูกทุ่งเก่าๆที่หายากให้นักร้องหลายสิบท่าน ผมเคยได้รับจากท่านด้วย คิดถึงนะครับ ยังรับราชการอยู่กระทรวงศึกษาธิการใช่ไหมครับ

SunthYutdh:
ขอ​ขอบคุณ​คุณอนันต์​ มากครับ ผ่านไปเชียงใหม่ จะแวะไปบ้าน อ.อรรณพ​ ทีาสันกำแพง ครับ
และ ขอขอบคุณ​ พี่สมปอง อ่อนละม้าย มากๆ ครับ ผมยังรับราชกานที่กระทรวงศึกษาธิการ​เหมือนเดิมคนับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version