หอเกียรติยศ > พุ่มพวง ดวงจันทร์

หัวใจถวายวัด พุ่มพวง ดวงจันทร์ ผ 45

(1/2) > >>

อดุลย์ ขอนแก่น:

เช้านี้นั่งทานกาแฟริปเพลงนี้ไปด้วย  เป็นเพลงที่หาฟังง่าย ขอเป็นทางเลือกการฟังเพลงลูกทุ่งครับ

ดรีม:
ขอบคุณครับ เพลงนี้ฟังไพเราะเสมอจริง ๆ

ปูน_ขอนแจ่น:
 :23621f7b9ade353e3aeff9f9ee30d เพลงนี้เพราะลองหาดูยังไม่มีจากแผ่นขอบคุณครับพี่อดุลย์  :yenta4-emoticon-0020: :yenta4-emoticon-0020:

พีรชา:
วันนี้ พฤหัสบดี  24 มิถุนายน ขึ้น 15 ค่ำ เดือนแปด ปีฉลู พอดี ขอรับอานิสงฆ์ อีกคนนะครับ ขอบคุณครับ

เกิดนคร:
ช่วงนี้โควิดระบาด วัดต้องการน้ำมันเยอะ สงสารพี่น้องไทยที่ร่วมชะตากรรมซะจริงๆ วัดก็ทำงานหนักเผาศพไม่หยุดหย่อนจนขาดแคลนน้ำมัน อย่าเพิ่งถวายหัวใจเลยตอนนี้พี่น้อง วัดเดือดร้อน
ขอบคุณในความเอื้อเฟื้อฮะ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version