หอเกียรติยศ > เพลิน พรหมแดน

เสือกับเมีย - เพลิน พรหมแดน

(1/2) > >>

สมภพ:

เรื่องราวของทิดอ่ำกับเมีย แล้วก็เสีย เอ๊ย เสืออีกตัวหนึ่ง เรื่องราวจะตื่นเต้นขนาดไหนไปฟังกันเลยครับ
ลุชัยยุทธยืมแผ่น ลุงกรุริป ผมแจกครับ อิอิ

ลุงสุขใจปากช่อง:
ติดตามหาเก็บเอาไปเปิดให้คุณตาคุณยายฟังครับ

บุญชม พรสัมฤทธิ์:
ขอขอบพระคุนอย่างสูงครับ เพลงนี้อยากรู้เสือกับเมียใครจะแน่

บ่าวรักษ์:
เพลงของคุณอาเพลิน พรหมแดน มีมนต์ขลัง ยากที่จะหาคนมาเทียบ ขอบคุณที่แจกให้ได้ฟังครับ :yenta4-emoticon-0020:

ลุงหนู ปทุมธานี:
ขอบพระคุณครับ ขอเก็บกลับไปรับฟังครับผม  :teentob: :teentob: :tab_on: :tab_on:

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version