กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ สมัครสมาชิก.

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
การค้นหาขั้นสูง  

ข่าว:

ผู้เขียน หัวข้อ: แนะนำตัวอีกครั้งครับ  (อ่าน 4455 ครั้ง)

แทน

• ชาวบ้านเพลงไทยอาวุโส
  • คะแนนอนุรักษ์เพลง 14
  • Thank You
  • -Given: 0
  • -Receive: 14
แนะนำตัวอีกครั้งครับ
« เมื่อ: มกราคม 14, 2022, 10:44:24 PM »
ผมชื่อ แทน วรัญธร เตชะวงค์ ครับ อายุ 14 ปีครับ ผมพักอยู่ที่ อำเภอเมือง ตำบลนาป่า จังหวัดชลบุรีครับ ผมชอบเพลงลูกทุ่งเก่าๆและยุคกลางๆมาครับลูกทุ่งอินดี้ไม่ชอบ มีคนแนะนำผมมาครับว่าเว็บนี้ดีเลยอยากจะสมัครเป้นสมาชิคครับ ขอขอบพระคุณคุณลุงสมภพ มากนะครับที่อนุม้ติให้เข้ามาแต่ผมอาจจะงงตอนแรกๆนิดนึงนะครับอย่าถือสาเลยนะครับ555+++